

MINUTE SHEET

Dokezo
no.

DGCU:

Yah: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KATIKA SHIRIKA LA UMOJA WA
MATAIFA LA ELIMU, SAYANSI NA UTAMADUNI (UNESCO)

Ofisi imepokea yenye Kumb. Na. LA 656/663/01 ya tarehe 16 Februari, 2026 kutoka Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki kuhusu uwepo wa nafasi za kazi katika Shirika la Umoja wa Mataifa la Elimu, Sayansi na Utamaduni (UNESCO). Nafasi zilizotangazwa ni:-

- i. *Assistant Director General for Education; na*
- ii. *Assistant Director General for Culture.*

2. Ofisi hii imeombwa kutangaza nafasi hizo ili wataanzania wenye sifa na vigezo stahiki waweze kuomba.

2. Pamoja na dokezo hili, nawasilisha tangazo la kazi kwa ajili ya kuwatangazia wataanzania kupitia tovuti na akaunti za mitandao ya kijamii ya Ofisi.

25 Februari, 2026


L. M. Mavika
DHRD